Notifications
Clear all

สอบถามเรื่องการทำ lookalike จากการแท้กชำระเงินครับ

Anonymous
Topic starter  

สวัสดีครับ อาจารย์เบิร์ด ตอนนี้ผมมีข้อมูลแท้กขำระเงินของลูกค้าเยอะพอสมควรแล้วครับ ผมจะนำข้อมูลตรงนี้มาสร้างกลุ่มเป้าหมายแบบ lookalike อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างครับ

admin
(@admin)
Member Moderator

แอดมินขออนุญาตตอบแทนอาจารย์นะคะ เนื่องจากแอดมินได้มีการสอบถามอาจารย์มาให้แล้วค่ะ และขออภัยในการตอบกลับที่ล่าช้าด้วยนะคะ

เราไม่สามารถเอาข้อมูลแท็กการชำระเงิน มาใช้ยิงโฆษณาได้ค่ะ ไม่ว่าจะเป็น lookalike หรืออื่นๆ แต่ถ้ามีข้อมูลเบอร์มือถือ หรือ e-mail สามารถเอาข้อมูลตรงนี้มาทำได้ค่ะ

ReplyQuote