ไม่สามารถแก้ไจ Post...

Notifications
Clear all

ไม่สามารถแก้ไจ Post ที่มี VDO ได้ ทั้งๆที่ลบ Campaign ไปแล้ว

Anonymous
Topic starter  

เนื่องจากมี post ที่ได้ทำการ ยิงไปแล้วเมื่อหลายเดือนก่อนครับ ประมาณ ครึ่งปีที่แล้ว
หลังจากนั้นก็ได้ทำการปิดการทำงาน ในหน้า Campaign ไม่ให้ทำงานไปนานแล้ว

แต่พบว่าไม่สามารถเข้าไปแก้ไข post ได้ 
ด้วยความใจร้อนจึงลบ Campaign ไปเลย คงเหลือแต่ post หน้า page 

ในวันนี้ต้องการ ยิงโฆษณาอีกครั้งแต่ว่า เปลี่ยนข้อความด้านบน แต่ว่าทำไม่ได้ครับ 
ไม่มีปุ่มแก้ไขขึ้นแต่อย่างไร 

รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ 

เพราะว่าจะลบ Post ไปเลยก็เสียดายยอดวิว และคนที่มากด LIKE เป็นฐานลูกค้าเดิม
และกลุ่มลูกค้าค่อนข้างแคบ ถ้าลูกค้าใหม่มาเห็น เพื่อนๆ กด LIKE ก็ทำให้น่าเชื่อถือขึ้นครับ

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

ปกติผมลบตัว ad แล้วมันก็จะ edit ได้เลยนะครับ

แต่ก็จะมีบางครั้งมันก็เอ๋อๆเหมือนกัน ลอง refresh หรือ บางทีรอซัก 10 นาที ก็กลับมาได้ก็มีครับ

ReplyQuote
 Anonymous
Topic starter  

@livebakery

ขอบคุณครับ

ReplyQuote