Notifications
Clear all

[Solved] ทำ "Tag a product" ให้อยู่ใต้ Video บน Mobile Feed เหมือนของ pakorn.in.th ไม่ได้

Anonymous
Topic starter  

พยายามทำทุกอย่างเพื่อทดลอง Ads Content เหมือน ของ FB page pakorn.in.th คือ ใส่ Tag a Product ใต้ Video แต่มันไม่แสดงผล รูปภาพสินค้า Product Shown เหมือน ของ อ.เบิร์ด ครับ ลองปรับ ลองแก้ มาตั้งแต่ ตี 3 เมื่อคืน ยังทำไม่ได้เลยครับ 

ขอความช่วยเหลือ ด้วยครับ

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

แล้ว tag กับโพสต์รูปภาพได้ไหมครับ

และลองดูที่หน้า shop product มันมาหรือเปล่าครับ บางทีมันมีไม่อนุมัติด้วยนะครับ

ReplyQuote