ทำเว็บใกล้เสร็จแล้ว...

Notifications
Clear all

ทำเว็บใกล้เสร็จแล้ว อ.เบิร์ด แนะนำเกี่ยวกับแคทเปญ traffic ให้หน่อยครับ

Anonymous
Topic starter  

มีลิ้งสอนโดยตรงไหมครับ ไหนๆ ก็กูเกิลแอดแล้ว ลิ้งไปมา ซะเลย 

ผมลองลงแล้ว กินเงินไป  100 นึงเงียบกริป คิดว่าน่าจะทำไรผิด พลาดเกี่ยวกับการตั้งค่าใน แคมเปญครับ

แคทเปญ traffic มีคลิป-ลิ้ง แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

campaign traffic ไม่ค่อยแนะนำนะครับผม (เลยไม่ได้ทำคลิปครับ ><)

ReplyQuote
 Anonymous
Topic starter  

@livebakery

ขอบคุณครับ ลองไปแล้ว ราคาต่อคน/คลิกออกไป เว็บราคาสูง ไปทำ google ads ดีกว่ามากมายครับ โอกาสซื้อก็เยอะกว่ามากด้วยครับ ขอบคุณครับ

ReplyQuote
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

555+ ขอบคุณที่มาอัพเดตนะครับคุณพง

ReplyQuote