ใช้ประโยชน์จาก Rema...

Notifications
Clear all

[Solved] ใช้ประโยชน์จาก Remarketing List อย่างไรให้เกิดประโยชน์สูงสุด

Anonymous
Topic starter  

สวัสดีครับ อาจารย์เบิร์ด

ช่วงนี้หายไปนานหน่อย หนีไปฝึกยุทธเพิ่มเติมมา แต่วันนี้มีคำถามอยากให้อาจารย์แนะแนวทางให้นิดหนึ่งครับ

Remarketing List ที่เรามีอยู่ตอนนี้ ส่วนตัวผมว่ามันน่าจะเป็นขุมทรัพย์ที่ดี แต่ไม่รู้ว่ามันจะต้องใช้อย่างไรให้เกิดประโยชน์ครับ 

รบกวนอาจารย์ชี้แนะด้วยครับ

Topic Tags
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

อ่าาาห์ คำถามกว้าง ตอบยากอยู่นะครับ

ถ้าตอบแบบทุบดินหน่อยก็ ควรลองใน list ที่แยกออกมาตามหน้าให้หมด และแยก banner ด้วยนะครับ

และ conv ของ all visitor ดีหรือเปล่า ถ้าดี ลองใช้ similar audience ดูด้วยครับ

ReplyQuote
 Anonymous
Topic starter  

ตอบยากแต่อาจารย์ตอบอย่างที่ผมสงสัยเลยครับ ขอบคุณครับ

ReplyQuote
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

555+ ขอบคุณครับ

ReplyQuote