Notifications
Clear all

Line@ การเปลี่ยนชื่อเจ้าของ และบัตรเครดิต

Anonymous
Topic starter  

Line@ account เปิดบัญชีโดยพนักงานที่ลาออกไปแล้วอ่ะค่ะ ทีนี้เขาใช้บัตรเครดิตส่วนตัวในการผูกบัญชี

เนื่องจากชื่อ Line@ เป็นชื่อแบรนด์สินค้าของบริษัท และเรายังอยากใช้ account นี้ต่อไป จะสามารถ activate ตัว account ให้ใช้ Feature การ Broadcast ได้อย่างไรคะ? มี Hot line ของ Line@ ที่เมืองไทยที่เราสามารถปรึกษาได้มั้ยคะ?

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

สามารถเปลี่ยนคนที่จ่ายเงินได้นะครับ ด้วยการเปลี่ยน PayMaster Account ครับ

ถ้าเข้าในมือถือ เข้า เฟือง > Manage Members > Paymaster แล้วเปลี่ยนนะครับ

ก็จะสามารถใช้ feature broadcast ได้ครับผม

เบอร์ผมเคยจดไว้แต่หาไม่เจอละครับ > < 

ไม่งั้นลองติดต่อเค้าในเวปนี้ดูนะครับ

ReplyQuote