อาจารย์คะ รบกวนปรึก...

Notifications
Clear all

อาจารย์คะ รบกวนปรึกษาค่ะ ถ้าเราใช้ พวก ข้าวเจ้า ชะนีรีพลาย เฮ็ดบอต พวกนี้เค้าจะมีข้อมูลของ ลค.เราด้วยชะมะคะ ที่พิมพ์คุยกัน แบบนี้ security ไม่ได้เลยชะมะคะ

Anonymous
Topic starter  

ถ้าเราใช้  ChatBot พวก ข้าวเจ้า ชะนีรีพลาย เฮ็ดบอต  พวกนี้เค้าจะมีข้อมูลที่เราคุยกับลูกค้าทั้งหมดใช่ไหมคะ ถ้าเราต้องการ Security ข้อมูลพวกนี้ ควรทำยังไงได้บ้างคะ 

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

อันนี้ตอนที่ connect page และขอสิทธิ์จากเพจเรา (ที่ขึ้นหน้าแฟนเพจเรากับ app ที่จะเชื่อม)

เราต้องกดตรง edit this เพื่อเชคว่าเค้าขอสิทธิ์อะไรบ้างครับ ดูได้จากตรงนั้นนะครับ

ส่วน secure ยังไงได้บ้าง ก็ต้องติดการให้อนุญาติบางอย่างตรง edit this นั่นแหล่ะครับ

แต่การปิดก็อาจจะทำให้ใช้งานบาง feature ของเค้าไม่ได้

ReplyQuote
 Anonymous
Topic starter  

ขอบคุณค่ะ

ReplyQuote