Notifications
Clear all

กำไรเเละงบประมาณ adword

Anonymous
Topic starter  

สวัสดีครับ อาจารย์ วันนี้

ขอสอบถามเรื่อง การเพิ่มงบ ครับ

ต้องเล่าให้ฟังก่อนครับ ผมประเมิน เเละปรับแต่งโฆษณา ตามที่เรียน มากับอาจารย์

ปิดตัวที่แย่ออก เเละ ปรับปรุงมาเรื่อยๆ ตามที่ได้เรียน เเละ สรุปยอดเฉลี่ย ของผมได้ความอยู่ว่า

ผมลง adword วันละ 500/ผมจะได้กำไร 500 พอดีครับ

ลองวัดผลมาเกือบเดือน

แต่พอผมมาปรับเป็นวันละ 1,500 กลับขาดทุนเข้าเนื้อ

แต่ผม(ลองแค่ 2 วัน) วันเองครับ(ใจไม่ถึง

เลยอยากมาสอบถามอาจารย์ก่อนจะไปลงสนามอีกรอบครับ

หรือผมควรจะลองลงวันละ 1,500 ให้ครบเดือนดีครับ ?

(เพื่อจะได้วัดผลไปเลยว่าจะกำไร หรือขาดทุน )

เพราะผมเองก็มองว่า วันต่อวัน เเล้วลองแค่ 2 วัน อาจจะยังไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงเท่าไร

ควรจะเสี่ยงลอง ให้ครบเดือนไปเลย จะได้รู้ไปเลย ว่าเดือนหน้า ผมจะทำยังไงต่อ

ดีไหมครับ?