Notifications
Clear all

เพจติดเหลือง (Page Quality Violation) แต่ไม่หายเหลือง แก้ไขยังไงได้บ้างครับ

Anonymous
Topic starter  

เพจติดเหลือง (Page Quality Violation) ตั้งแต่เดือนมิ.ย. 63 ลบโพสต์ที่ละเมิดทั้งหมดแล้วแต่ไม่หายเหลือง แก้ไขยังไงได้บ้างครับอ.เบิร์ด

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

สวัสดีครับ พอดีปัญหานี้ผมไม่เคยเจอกับลูกค้าเหมือนกันนะครับ

แต่ทางน้องผู้ช่วยผมเค้าเคยมีการสอบถามทางเจ้าหน้าที่ Facebook เค้าให้คำตอบมาทำนองว่า

ต้องระวังไม่ให้ละเมิดกฎอีก และรอเวลาซักพัก มันจะหายเองครับ 

ReplyQuote
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

อีกรูปนะครับ

ReplyQuote