สอบถามเรื่อง คุณภาพ...

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง คุณภาพเพจ เป็นสีเหลือง ค่ะ

Anonymous
Topic starter  

คุณภาพของเพจ เป็นสีเหลืองค่ะ

ไม่แน่ใจว่าจะทำให้การมองเห็นของเพจลดลงด้วยไหม เพจลูกค้ามามีส่วนร่วมด้วยน้อยมากๆเลยค่ะ

คิดว่าละเมิดเรื่องการโพสหน้ากากผ้า ช่วงโควิด เบื้องต้น มีลบโพสต์ ลบad ทั้งหมดที่เกี่ยวข้องออกหมดแล้ว รบกวน อาจารย์แนะนำวิธีแก้กลับมาเป็นสีเขียวหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

เรื่องนี้ทางทีมงานผมเคยแชทถาม Support Facebook เค้ายืนยันว่า ไม่เกี่ยวกับอัตราการเข้าถึงนะครับ

ส่วนเรื่องแก้ไขให้กลับมาเป็นแบบเดิม อันนี้ก็ถามทางเจ้า มาเช่นกัน เค้าบอกว่า 

ต้องหยุดโพสต์แบบละเมิดกฎซักระยะ แล้วสถานะมันจะเปลียนกลับมาเองครับ (ไม่ได้บอกเวลาที่แน่ชัดครับ ><)

ReplyQuote