Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง ยิง ads แบบข้อความครับ

Anonymous
Topic starter  

ก่อนหน้านี้ ยิงได้ปกติ มีคนทักมากน้อย แตกต่างตามงบ แต่พอหลังๆ 4-5 วันนี้ ยิงไป เงียบมาก ไม่มีสักข้อความเลย

Anonymous
Topic starter  

แต่พอปัจจุบันนี้ ยิงไปวันละเกือบ 1000 ตอบกลับน้อยจนถึงแทบไม่มี
ทั้งๆ ที่เป็น Target แบบเดิม แต่ excluded inbox ย้อนหลัง 60 วัน

ReplyQuote
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

เท่าที่ดูจากรูปที่ส่งมา ดูเหมือนกราฟจำนวนคนทัก มันก็ยุบลงไปตาม Spent (เงินที่จ่าย) นะครับ

ถ้าเน้นคน inbox ลองเปิดแต่ campaign บนสุดดูนะครับผม

ReplyQuote