Notifications
Clear all

ยิงแอดfbที่ลิ้งกับig

Anonymous
Topic starter  

ยิงแอดfb เลือกกลุ่มเป้าหมายในเฟส แล้วเลือกให้ยิงในigด้วย กลุ่มfollower igจะถูกมารวมเป็นฐานกลุ่มเป้าหมายมั้ยคะ? 

ฐานfollowerเดิมเป็นเพื่อนค่ะ(เดิมเปนigส่วนตัวแล้วเปลี่ยนเปนไอจีร้านแทน) ไม่อยากยิงไปโดนเพื่อนเพราะไม่ใช่กลุ่มลูกค้าค่ะ ที่เปลี่ยนเพราะอยากได้ยอดfollowerเริ่มต้น ให้ดูน่าเชื่อถือค่ะ

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

ผมมั่นใจว่า มันไม่เอามารวมนะครับ

เพราะเวลาเราสร้าง custom audience มันจะมีอันนึงให้เลือกสร้างจาก instagram business profile << ต้องเลือกสร้างอันนี้ขึ้นมา ถึงจะได้ IG Follower ครับผม

ReplyQuote