สอบถามเรื่องวีดีโอส...

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่องวีดีโอสอน remarketing ค่ะ

Anonymous
Topic starter  

รบกวนสอบถามเรื่อง Remarketing for search คะ พอดีทำตามคลิปวิดิโอของอาจารย์ จนถึงขั้นตอนนี้ ในเครื่องของตี้ไม่เหมือนในคลิปที่อาจารย์สอนค่ะ พอคลิกตรงช่องที่เขียนว่า  (วิธีที่กลุ่มเป้าหมายได้ตอบรับธุรกิจคุณ) มันไม่ขึ้น คำว่า website visitors และให้เลือก All visitors เหมือนของอาจารย์คะ มันขึ้นเป็นหน้าโล่งๆเหมือนในรูปคะ

Anonymous

ไม่มีให้เลือกเหมือนของอาจารย์ค่ะ

ReplyQuote
 Anonymous

อันนี้วีดีโอที่อาจาย์สอนค่ะ 

ReplyQuote
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

อันนี้คุณนัทตี้ได้สร้าง audience ใน Google Analytics หรือยังครับ ต้องสร้างก่อนนะครับ มันถึงจะมาโผล่ในนี้

ReplyQuote