สอบถามเรื่อง+BMM อย...

Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง+BMM อยากรู้ว่าตัวเองเข้าใจถูกเเล้วยังคับ

Anonymous
Topic starter  

พอดีผมใช้ Serch Term ที่ลูกค้าพิมพ์เข้ามา คับ เเล้วก็ได้มาชุดนึง "น้ำหอมผู้หญิง"

ตามตัวอย่างนี้เลยครับ

10 น้ํา หอม ผู้หญิง
10 น้ํา หอม ผู้หญิง 2018 ราคา
10 อันดับ น้ำหอม ผู้หญิง ยอด นิยม 2019
5 อันดับ น้ำหอม ของ ผู้หญิง ที่ ผู้ชาย ชอบ
lazada น้ำหอม ผู้หญิง
top 10 น้ำหอม ผู้หญิง 2017
top 10 น้ำหอม ผู้หญิง 2018
top 10 น้ำหอม ผู้หญิง 2018 ราคา ไม่ เกิน 600
top 10 น้ำหอม ผู้หญิง 2019
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ที่ นิยม ที่สุด
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ที่ นิยม ที่สุด 2018
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ที่ นิยม ที่สุด 2018 ราคา
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ที่ นิยม ที่สุด 2019
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ที่ ผู้ชาย ชอบ
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง นิยม ใช้
กลิ่น น้ํา หอม ผู้หญิง ยอด นิยม
กลิ่น น้ํา หอม ยอด นิยม ผู้หญิง
ขาย น้ํา หอม ผู้หญิง
ขาย น้ำหอม ผู้หญิง ติด ทน นาน

เเละ เนื่องจากลุ่มคำค่อนข้างยาว ผมเลยอยากถามเพื่อความแน่ใจ ว่าผมทำถูก หรือป่าวครับ

เเละ ถ้าไม่ถูกต้อง ที่ถูกต้อง ควรเป็นอย่างไรครับ  ขอโทษที่ถามหลายรอบครับ แต่อยากให้มั่นใจ เพราะรู้ว่ายังไม่แม่นเรื่องนี้ครับ อาจารย์

หลังจากใส่ +เเล้วตามตัวอย่างด้านล่างนี้เลยครับ

+10 +น้ําหอม +ผู้หญิง
+10อันดับ +น้ำหอมผู้หญิง +ยอดนิยม 2019
+5อันดับ +น้ำหอม ของ ผู้หญิง +ที่ผู้ชาย ชอบ
+lazada +น้ำหอม +ผู้หญิง
+top10 +น้ำหอม +ผู้หญิง 2019
+กลิ่น +น้ําหอม +ผู้หญิง
+กลิ่น +น้ําหอม +ผู้หญิง ที่นิยมที่สุด
+กลิ่นน้ําหอม +ผู้หญิง ที่นิยมที่สุด +2019 +ราคา
+กลิ่นน้ําหอม +ผู้หญิง ที่นิยมที่สุด +2019
+กลิ่นน้ําหอม +ผู้หญิง ที่ +ผู้ชายชอบ
+กลิ่นน้ําหอม +ผู้หญิง +นิยมใช้
+กลิ่นน้ําหอม +ผู้หญิง +ยอดนิยม
+ขาย +น้ําหอม +ผู้หญิง
+ขาย +น้ำหอม +ผู้หญิง +ติดทนนาน

ขอขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าอีกครั้งครับ

Topic Tags
ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

ความเข้าใจโดยรวมถูกต้องครับ แต่เห็นมีบางคำลืมใส่ + อยู่นะครับ ควรจะใส่ให้ครบ

และอีกอย่างก็ระวังพวก +Top10 เพราะคนพิมพ์ Top 10 อาจจะไม่เจอเราครับ ต้องใช้ +Top +10

ReplyQuote