Notifications
Clear all

ในUrlเดียวกัน กลุ่มเป้าหมาย90วัน-30วันแรก เพื่อต้องการใช้ เห็บกลุ่มที่ 60 วัน ไม่รวม 30 วันแรก

Anonymous
Topic starter  

พยายาม จะยกเว้น กลุ่ม เห็บ30 วัน ตอน set ผู้ชม ( คำจำกัดความผู้ชม) ของ เห็บ 90 วัน แต่หาไม่เจอ

เลยคิดว่า เราต้องไป ยกเว้น ตอนset โฆษณา ใน gg ads รึเปล่าคะ

หรือ ทำวิธีไหนได้บ้าง

( จะ Re สินค้าใหม่ ไปถึงกลุ่มที่ หลัง30 วัน ไปแล้ว ( เพราะ 30 วันแรก re เป็น สินค้าเดิม จะไม่ให้ทับซ้อนกันอ่าคะ )

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

ทำที่ Google Adwords ใช่แล้วครับ

เข้าไปที่ Audience Manager ครับ

กด + แล้วเลือก Custom Combination ครับ มันจะมีให้เลือก audience a AND audience b ทำอะไรทำนองนี้ได้ครับ

ReplyQuote