Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง Audience manager ตรง Similar to ผู้ใช้ทั้งหมด ?

Anonymous
Topic starter  

สอบถามเรื่อง Audience manager ตรง Similar to ผู้ใช้ทั้งหมด ?

ตามรูปเลยครับ 

ในความเข้าใจของผม มันจะคล้ายๆ ของ Facebook คือ กลุ่มคนที่สนใจคล้ายๆ คนที่เคยเข้าเว็ปเรา

เเต่คำถามคือ  ตรง  ตรง Similar to ผู้ใช้ทั้งหมด สามารถเอามาใช้ประโยชน์ได้ไหมครับ หรือ ว่า อย่าไปยุ่ง มันเลยดีครับ 

ภกรณ์ มลสิริเรืองเดช
(@livebakery)
Member Admin

เข้าใจถูกต้องครับ ทำงานคล้ายๆ Lookalike ของ Facebook ครับ

แนะนำให้ทดลองครับ เพราะพักหลังตัวนี้ดีขึ้นเรื่อยๆครับ แต่ขึ้นอยู่กับคุณภาพของตัว "ผู้ใช้ทั้งหมด" ด้วยครับ

ReplyQuote