Notifications
Clear all

สอบถามเรื่อง โฆษณ่ Gdn plcement website

Anonymous
Topic starter  

สวัสดีคัยอาจารย์ 

วันนี้จะมาขอเคล็ดลับหน่อยครับ

ว่าด้วยเรื่องการทำ แคมเปญ gdn แบบ Placement ไปโชว์โฆษณาในเว็บไซต์ที่เราเลือก

แต่ผลปรากฏว่า ไม่ค่อยมีอัตรา Converse และโฆษณาโชว์น้อยเนื่องจากคนน่าจะเข้าเว็บไซต์น้อย เพราะว่าผมก็พยายามเลือกเว็บไซต์ที่มี keyword ที่เกี่ยวข้องกับตัวสินค้าที่ขายแล้วนะครับ  

เลยอยากขอเคล็ดลับในการเลือก เว็บไซต์ที่จะมาโชว์ gdn แบบเห็นผลหน่อยครับมีเคล็ดลับหรือเทคนิคยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณครับอาจารย์ 

Topic Tags