ไม่สามารถยิงแบบข้อค...

Notifications
Clear all

ไม่สามารถยิงแบบข้อความ โดยใช้ Multi pictures ได้แล้วครับ.. ต้องเป็นภาพเดี่ยว

Anonymous
Topic starter  

ตอนนี้ Creator studio ไม่สามารถลงหลายๆรูป แล้วเลือกแบบข้อความ ไม่แน่ใจผมเป็นคนเดียวไหม?
.
.
ที่ผ่านมาจะทำ Multi pictures ใน 1 post แล้วเลือกให้สามารถเป็ยจ้อความได้
จากนั้นก็จะไป boost post แบบข้อความ โดยใช้ existing post
.

.

ตอนนี้ควรทำอย่างไรครับ?

Anonymous

ผมลองแล้ว โพสต์ใน creator studio ไม่ได้จริงด้วยครับ

แต่ผมลองทำในหน้าเพจเลย (กด create post ในหน้าเพจ) ยังได้อยู่นะครับ ลองดูว่าได้ไหมครับ

ReplyQuote