Notifications
Clear all

GDN-Remarketing ไม่รัน ทั้งๆ ที่มีคนเข้าเวบเกิน 100 คนแล้ว เกิดจากอะไรคะ

Anonymous
Topic starter  

โฆษณา GDN-Remarketing ไม่รันเลยค่ะ  ตั้งค่าแบบ  All visit ที่มีคนเข้าเกิน 100 แล้ว แต่ก็ยังไม่รันเลย  ควรตรวจสอบตรงไหนเพิ่มเติมหรือเปล่าคะ

มี 2 เวบไซต์ ตรายาง และ สติ๊กเกอร์  ไม่รันทั้ง 2 เวบเลยค่ะ เลยไม่แน่ใจว่าทำอะไรผิดหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ  

admin
(@admin)
Member Moderator

ดูจากรูปไม่เห็นมีปัญาอะไรนะครับ ไม่แน่ใจว่า ปัญหาอยู่ที่ ads approve หรือยัง หรืออีกอย่างคือ ใน audience เลือก audience All Visitors ถูกตัวหรือเปล่า ตอนเลือกมันจะมีจำนวน audience ด้านหลังด้วย ต้องดูตรงนั้นครับ

ReplyQuote