Notifications
Clear all

ยิงแอทแบบดิสเพ เข้าตามคลิปในยูทูป ที่เป็นกลุ่มเป้าหมายเรา แต่ปรากฏว่ามันไปโผล่ช่องอื่นหมด ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ

Anonymous
Topic starter  

ยิงแอทแบบGDNดิสเพ เข้าตามคลิปในยูทูป ที่เป็นกลุ่มเป้าหมายของเรา แต่ปรากฏว่าแอทมันไม่ไปโผล่ในคลิปหรือวิดิโอที่เราเลือก มันไปโผล่วิดิโฮช่องอื่นหมดเลย ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ และผมควรแก้ไขยังไงได้บ้างครับ  ลองทำหลายรอบแล้วครับ ตรวจสอบเชคความถูกต้องแล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิม   รบกวนอาจารย์หน่อยครับ เครียดมากเลยครับ

admin
(@admin)
Member Moderator

ขออภัยที่ล่าช้านะคะ กรณีนี้แนะนำให้เข้าไปใน campaign settings แล้วติ๊ก video partners ออก (ตามภาพ) หลังจากติ๊กออกแล้วให้ดูผลต่อไป

คือพอติ๊กอันนี้แล้วมันจะทำให้มีโอกาสไปโชว์ที่อื่นที่เราไม่ได้เลือก ดังนั้นให้ติ๊กออกค่ะ ^^

ReplyQuote